---------- Ngôi Nhà 9A1 ----------
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

---------- Ngôi Nhà 9A1 ----------

*9A1 nhà ta : X -Là 1 tập thể đoàn kết vữq mạnh 29 mảnh ghép tạo nên một bức tranh hoàn hảo ^^ - 19 thiên thần xinh đẹp =)))- 10 hoànq tử ga lăq đẹp chaii=))) - 1 giáo viên chủ nhiệm rất bây bi và So kool

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Học Lớp Mới -Trường Mới

Go down 
Tác giảThông điệp
pe_cam_9a1leloi

Học Lớp Mới -Trường Mới Empty
Bài gửiTiêu đề: Học Lớp Mới -Trường Mới   Học Lớp Mới -Trường Mới I_icon_minitimeTue Aug 27, 2013 10:12 pm

Ngồi trong lớp mới....Được quen biết những bạn bè mới, thầy cô mới! Và chưa chắc gì thầy cô ở trên đây quan tâm mình như thầy cô cấp 2.....Chẳng biết nói ji bây giờ nhưng thật sự thấy buồn và hối tiếc khi ra trường, các bạn học ra sao rồi? Trên đây học cũng khó lắm! một số người khó, một số người dễ....Nhất là môn sử mình đã bị áp lực wá cao ở bộ môn này, dù là hsg sử nhưng lên đây cũng sẽ bị vướn ngay môn này thôi, cô ở đây dạy sử khó hơn thầy Trung nhiều lắm, chấm bài gắt nữa, đề kiểm tra cho ở trên trời kg àk....Cảm thấy môn Anh là môn dễ học nhất trong các môn, những môn còn lại khó wá, lên đây thì cái gì cũng thay đổi.....
lOp mình mới trả bài GDCD hồi sáng, bị cô mắng 1 trận nghe yếu tim gê...Còn hơn cô Mỹ ở đây. Kiu trả bài đâu gần nửa lớp, rồi nói ''  ở cấp 2 thầy cô nuông chiều mấy e wa rùi mấy em làm lơ fải kg? Trên đây hk có vụ đọc bài cho chép đâu?'' Đúng vậy, chẳng ai doc bài cho minh chép cả, thầy cô giảng thi tự ghi zào liền, viết thiếu ý, về nhà chép lại toàn bộ từ đầu năm.....Phải cố gắng vượt wá đừng để vấp ngã các bạn nhé! Dù các bạn học ở đâu thi cac ban hãy nhớ dieu đó....Có khó khăn đến đâu hãy giải quyết đến đó! đừng bỏ cuộc vì níu mình bỏ cuộc, thì mình sẽ là nguoi thất bại

Học Lớp Mới -Trường Mới
Trang 1 trong tổng số 1 trang